Bajaj CT 110X बजाजची ही बाइक 1 लिटर पेट्रोलमध्ये 70 किमी मायलेज देते, किंमत 60 हजारांपेक्षा कमी

Bajaj CT 110X बजाजची ही मस्त बाईक 1 लिटर पेट्रोलमध्ये 70 किमी मायलेज देते, किंमत 60 हजारांपेक्षा कमी, जाणून घ्या दमदार इंजिन आणि फीचर्स. देशात दुचाकी चालवणाऱ्यांची संख्या खूप जास्त आहे, त्यामुळे येथे त्यांची विक्री कमी झालेली नाही. देशात सध्या अनेक दुचाकी ब्रँड आहेत, जे अनेक मॉडेल्स विकतात. मात्र, दुचाकींना अधिक पसंती देण्याचे एक कारण म्हणजे त्यांची उपलब्धता.

आम्ही तुम्हाला सांगूया की 100-125cc सेगमेंटची देशात सर्वाधिक विक्री झाली आहे. अशा परिस्थितीत, जर तुम्हाला नवीन बाईक घ्यायची असेल आणि तुम्हाला जबरदस्त मायलेज देणारी बाईक हवी असेल, तर तुम्ही बजाजच्या CT 100X चा पर्याय निवडू शकता. जे अधिक मायलेज देण्याव्यतिरिक्त, ते खूप किफायतशीर आहे आणि त्याचा लुक देखील खूप चांगला आहे.

1 लिटर पेट्रोलमध्ये Bajaj CT 110X बाईक संपूर्ण शहरात फिरणार, जाणून घ्या किंमत

बजाज कंपनीने 110 सीसी सेगमेंटच्या त्यांच्या बजाज CT110X या परवडणाऱ्या बाइकवरून 70 Kmpl पर्यंत मायलेज मिळवण्याचा दावा केला आहे. दिल्लीमध्ये या बाईकची एक्स-शोरूम किंमत 59,104 रुपयांपासून सुरू होते, जी 67,322 रुपयांपर्यंत जाते.

Bajaj CT 110X चे शक्तिशाली इंजिन आणि ट्रान्समिशन

या बजाज बाईकमध्ये 115.45 सीसी सिंगल सिलेंडर एअर-कूल्ड इंजिन वापरण्यात आले आहे, जे 7000 rpm वर 8.6 Ps पॉवर आणि 5000 rpm वर 9.81 न्यूटन मीटर टॉर्क निर्माण करू शकते. हे 4-स्पीड गिअरबॉक्सशी जोडलेले आहे. त्याचा कमाल वेग ताशी ९० किमी आहे. एक तीन रंग पर्यायांमध्ये उपस्थित आहे, ज्यामध्ये मॅट वाइल्ड ग्रीन, इबोनी ब्लॅक-रेड आणि इबोनी ब्लॅक-ब्लू यांचा समावेश आहे.

बजाज CT 110X धासू ब्रेकिंग सिस्टम आणि सस्पेंशन

Bajaj CT 110X ला दोन्ही चाकांवर ब्रेक लावण्यासाठी ड्रम ब्रेक मिळतात, यात समोर 130mm ड्रम ब्रेक आणि मागील बाजूस 110mm ड्रम ब्रेक आहे. सस्पेंशनसाठी, लांब प्रवास टेलिस्कोपिक फ्रंट फोर्क्स आणि मागील हायड्रॉलिक SNS सस्पेंशन उपलब्ध आहेत.

बजाज CT 110X ची स्पर्धा कशी आहे?

Bajaj CT 110X या बाईकच्या स्पर्धेबद्दल बोलायचे झाल्यास, ही बाईक Honda Dream 110 शी स्पर्धा करते, ज्यामध्ये 109.2cc इंजिन उपलब्ध आहे. त्याची एक्स-शोरूम किंमत सुमारे 71 हजार रुपये आहे.