Vastu Tips for Purse फाटलेली पर्स ठेवल्याने येते गरीबी, फेकण्याऐवजी असे काहीतरी करा, आजपासूनच हे 3 उपाय करा, श्रीमंत व्हाल

Vastu Tips for Purse आयुष्यात पैसा खूप महत्वाचा आहे. पैशाअभावी चांगले शिक्षण, चांगले आरोग्य मिळत नाही.

पैसे मिळवण्यासाठी लोक रात्रंदिवस मेहनत करतात, पण तरीही ते जास्त पैसे वाचवू शकत नाहीत. त्याची पर्स जवळपास रिकामीच राहते. त्यात पैसा टिकत नाही. कधी कधी वास्तू नियमांकडे दुर्लक्ष करून असे घडते. वास्तुशास्त्रामध्ये पर्स ठेवण्याबाबत काही खास गोष्टी सांगण्यात आल्या आहेत, ज्याचे पालन न केल्यास पैशाची कमतरता भासते.

फाटलेली पर्स ठेवू नका Vastu Tips for Purse

अनेकदा लोक पर्स फाटल्यावरही वापरतात. असे करणे अशुभ मानले जाते. फाटलेली पर्स ठेवल्याने माता लक्ष्मी क्रोधित होते, त्यामुळे जीवनात अडचणींचा सामना करावा लागतो. याशिवाय पर्स जास्त भरलेली ठेवू नये. त्यात निरुपयोगी कागद विनाकारण ठेवू नयेत. त्यामुळे जीवनात आर्थिक संकटाचा सामना करावा लागतो. सोबत नेहमी स्वच्छ आणि नवीन पर्स ठेवा. मात्र, जर तुम्हाला तुमच्या पर्सची खूप लगबग असेल आणि ती फेकून द्यायची नसेल, तर मग आजच आपण भोपाळचे रहिवासी पंडित हितेंद्र कुमार शर्मा यांच्याकडून जाणून घेऊ, फाटलेल्या पर्सचे काय करावे.

1. जर तुम्हाला तुमच्या जुन्या पर्समध्ये खूप अ‍ॅटॅचमेंट असेल आणि तुम्हाला ती फेकून द्यायची नसेल, तर तुमच्या जुन्या पर्समधून सामान रिकामे करून नवीन पर्समध्ये ठेवा. त्यानंतर जुन्या पर्समध्ये लाल कपड्यात गुंडाळलेले एक रुपयाचे नाणे ठेवा. असे करणे शुभ मानले जाते.

2. जर तुम्हाला वाटत असेल की तुमची जुनी पर्स तुमच्यासाठी भाग्यवान आहे, तर ती फेकण्याची चूक करू नका आणि पर्स कधीही रिकामी ठेवू नका. जुन्या पर्समध्ये तांदळाचे काही दाणे ठेवा आणि काही दिवस ठेवा. नंतर हे तांदूळ तुमच्या नवीन पर्समध्ये ठेवा. असे केल्याने तुमच्या जुन्या पर्समधील सकारात्मक ऊर्जा नवीन पर्समध्ये येईल, ज्यामुळे धनलाभ होईल.

3. जर तुमची जुनी पर्स तुमच्यासाठी भाग्यवान असेल आणि ती फाटली असेल. तरीही, जर तुम्हाला ते तुमच्याकडे ठेवायचे असेल तर तुम्ही ते पूर्णपणे दुरुस्त केल्यानंतरच तुमच्याकडे ठेवू शकता. जर तुम्ही फाटलेली पर्स तुमच्या सोबत ठेवली तर तो तुमचा राहू कमकुवत करेल, त्यामुळे त्याची नीट दुरुस्ती करा.

Leave a comment