Itchy Hand Superstition हाताला खाज सुटली, दुसऱ्याच क्षणी ती व्यक्ती श्रीमंत झाली! 1.5 कोटींची लॉटरी…

Itchy Hand Superstition Proves True: तुम्ही लोकांच्या तोंडून ही अंधश्रद्धा अनेकदा ऐकली असेल की, हाताला खाज येत असेल तर तुमच्याकडे पैसा येणार आहे. काही लोक अशा विश्वासांवर इतका विश्वास ठेवतात की ते त्यानुसार वागतात. एका स्त्रीचा असा काही तरी विश्वास असायचा आणि तिची अंधश्रद्धा अगदी बरोबर असल्याचे सिद्ध झाले. हा किस्सा खूपच रंजक आहे.ही घटना अमेरिकेतील नॉर्थ कॅरोलिना येथील आहे. डेली स्टारच्या रिपोर्टनुसार, न्यूपोर्टमध्ये राहणाऱ्या एका महिलेच्या अंधश्रद्धेने तिचा मुलगा एका झटक्यात नक्कीच करोडपती बनवला. आईला खात्री होती की हातातील खाज आपल्याला श्रीमंत करेल आणि मुलगा दीड कोटी रुपये घरी आणल्यावर तिचा विश्वास खरा ठरला.

आईच्या हाताला खाज सुटली, मुलगा झाला करोडपती

न्यूपोर्टचे रहिवासी डोनाल्ड पिटमन यांच्या म्हणण्यानुसार, आईच्या हाताला खाज सुटली, मुलगा झाला करोडपती. त्या व्यक्तीने सांगितले की आईने अगदी बरोबर सांगितले आहे. एके दिवशी त्याच्या हाताला खाज सुटली आणि त्याने खिशात हात घातला आणि वेव्हज मार्ट अँड ग्रिल वरून लाल लाल 7 लॉटरी स्क्रॅच ऑफ तिकीट विकत घेतले. जेव्हा त्याने ते स्क्रॅच केले तेव्हा त्याने थेट 2 लाख डॉलर्स 1 कोटी 64,02,360 रुपयांची लॉटरी जिंकली. आता याचं श्रेय तो त्याच्या आईला देतोय.

आईच्या आनंदाला पारावार उरला नाही

जेव्हा त्या व्यक्तीने लॉटरीचे तिकीट स्क्रॅच केले तेव्हा आईच्या आनंदाला पारावार उरला नाही, दीड कोटीची रक्कम जिंकली यावर तिचा विश्वासच बसत नव्हता. यानंतर पिटमॅनने कॅशियरशी लगेच पुष्टी केली. तो जॅकपॉट जिंकल्याचे अधिकाऱ्यांनी सांगितले तेव्हा. यानंतर पिटमॅनने आपल्या आईला याबाबत सांगितले तेव्हा तिने आनंदाने उडी घेतली. पिटमॅनला विजेत्यांची बरीचशी रक्कम बचतीत टाकून नवीन डर्ट बाइक खरेदी करायची आहे.

Leave a comment